Plugins - wpForo Forum - Stable (latest release) - en to vi_VN translation catalogue (890 entries)

en:  Forum
vi_VN: Diễn đàn

en: %d Answer
vi_VN: %d trả lời

en: %d Answers
vi_VN: %d Trả lời

en: %s Replies
vi_VN: %s Trả lời

en: %s Reply
vi_VN: %s Trả lời

en: %s ago
vi_VN: %s trước

en: %s and %s liked
vi_VN: %s và %s đã thích

en: %s liked
vi_VN: %s đã thích

en: %s liked forum post %s
vi_VN: %s đã thích bài viết diễn đàn %s

en: %s, %s and %s liked
vi_VN: %s, %s và %s đã thích

en: %s, %s, %s and %d people liked
vi_VN: %s, %s, %s và %d người đã thích

en: (%d viewing)
vi_VN: (%d đang xem)

en: 5 minutes
vi_VN: 5 phút

en: <strong>ERROR</strong>: Please enter a username.
vi_VN: <strong>LỖI</strong>: Hãy điền tên đăng nhập

en: <strong>ERROR</strong>: Please type your email address.
vi_VN: <strong>LỖI</strong>: Hãy điền địa chỉ email của bạn.

en: <strong>ERROR</strong>: Sorry, that username is not allowed.
vi_VN: <strong>LỖI</strong>: Rất tiếc, tên đăng nhập này không được phép dùng.

en: <strong>ERROR</strong>: The email address isn&#8217;t correct.
vi_VN: <strong>LỖI</strong>: Địa chỉ email không đúng.

en: <strong>ERROR</strong>: This email is already registered, please choose another one.
vi_VN: <strong>LỖI</strong>: Email đã bị đăng ký, hãy chọn email khác.

en: <strong>ERROR</strong>: This username is already registered. Please choose another one.
vi_VN: <strong>LỖI</strong>: Tên tài khoản đã bị đăng ký. Hãy chọn tên khác.

en: <strong>ERROR</strong>: This username is invalid because it uses illegal characters. Please enter a valid username.
vi_VN: <strong>LỖI</strong>: Tên đăng nhập không hợp lệ vì nó sử dụng ký tự không được phép. Hãy điền tên đăng nhập hợp lệ.

en: <strong>{member}</strong> has <strong>replied</strong> to a topic you started on the forum.
vi_VN: <strong>{member}</strong> đã <strong>trả lời</strong> chủ đề bạn tạo trên diễn đàn.

en: <strong>{member}</strong> has <strong>replied</strong> to your post on the forum.
vi_VN: <strong>{member}</strong> đã <strong>trả lời</strong> bài viết của bạn.

en: API options successfully updated
vi_VN: Đã cập nhật tùy chọn API

en: API options successfully updated, but previous value not changed
vi_VN: Đã cập nhật tùy chọn API, nhưng giá trị cũ chưa thay đổi.

en: About
vi_VN: Giới thiệu

en: About Me
vi_VN: Giới thiệu

en: Access name
vi_VN: Tên truy cập

en: Access names
vi_VN: Những tên truy cập

en: Account
vi_VN: Tài khoản

en: Activate
vi_VN: Kích hoạt

en: Active
vi_VN: Hoạt động

en: Active Share Buttons
vi_VN: Kích hoạt nút chia sẻ

en: Active Theme
vi_VN: Kích hoạt Chủ đề

en: Activity
vi_VN: Hoạt động

en: Add New
vi_VN: Thêm mới

en: Add New Forum Access
vi_VN: Thêm truy cập diễn đàn mới

en: Add New Language
vi_VN: Thêm ngôn ngữ mới

en: Add Reply
vi_VN: Đăng trả lời

en: Add Topic error: No forum selected
vi_VN: Lỗi tạo chủ đề: Chưa chọn diễn đàn

en: Add a comment
vi_VN: Đăng bình luận

en: Add a new Forum in this Category
vi_VN: Thêm diễn đàn mới vào Danh mục này

en: Add topic
vi_VN: Tạo chủ đề

en: Additional Options
vi_VN: Tùy chọn bổ sung

en: Addons
vi_VN: Tiện ích

en: Adds Facebook Login button on Registration and Login pages.
vi_VN: Thêm nút Đăng nhập Facebook ở trang Đăng ký và Đăng nhập.

en: After registration you will receive an email confirmation with a link to set a new password
vi_VN: Sau khi đăng ký bạn sẽ nhận được email xác nhận với liên kết để tạo mật khẩu mới

en: All
vi_VN: Tất cả

en: All Checked topics successfully deleted
vi_VN: Đã xóa chủ đề được đánh dấu

en: All forum topics
vi_VN: Tất cả chủ đề diễn đàn

en: Allow Delete Own Topic for
vi_VN: Chấp nhận xóa bài cho

en: Allow Delete Own post for
vi_VN: Cho phép xóa bài của chính họ

en: Allow Edit Own Post for
vi_VN: Cho phép sửa bài của chính họ

en: Allow Edit Own Topic for
vi_VN: Chấp nhận sửa bài cho

en: Allow Member Signature
vi_VN: Cho phép chữ ký thành viên

en: Allows to embed hundreds of video, social network, audio and photo content providers in forum topics and posts.
vi_VN: Cho phép nhúng hàng trăm video, mạng xã hội, audio và hình ảnh trong chủ đề và bài viết diễn đàn.

en: Answer
vi_VN: Trả lời

en: Answers
vi_VN: Trả lời

en: Antispam
vi_VN: Chống Spam

en: Apply
vi_VN: Áp dụng

en: Are you sure you want to DELETE this item?
vi_VN: Bạn chắc chắn muốn XÓA mục này chứ?

en: Are you sure you want to delete this file?
vi_VN: Bạn chắc chắn xóa tệp này chứ?

en: Are you sure you want to delete this forum?
vi_VN: Bạn có muốn xóa diễn đàn này?

en: Are you sure you want to delete this theme files?
vi_VN: Bạn chắc chắn muốn xóa tập tin giao diện chứ?

en: Are you sure you want to permanently delete this file?
vi_VN: Bạn chắc chắn muốn xóa vĩnh viễn tệp này chứ?

en: Are you sure you want to remove this access set? Usergroups which attached to this access will lost all forum permissions.
vi_VN: Bạn chắc chắn muốn xóa quyền truy cập này? Nhóm thành viên mà có quyền truy cập này sẽ mất toàn bộ quyền ở các diễn đàn.

en: Are you sure you want to reset all settings and style colors to default?
vi_VN: Bạn chắc chắn muốn xóa tất cả thiết lập và màu sắc về mặc định chứ?

en: Ask a question
vi_VN: Đặt câu hỏi

en: Attach file:
vi_VN: Đính kèm tập tin

en: Attachment
vi_VN: Đính kèm

en: Attachment removed
vi_VN: File đính kèm đã loại bỏ

en: Attachments
vi_VN: File đính kèm

en: Attachments Size
vi_VN: Kích cỡ file đính kèm

en: Author Email
vi_VN: Email tác giả

en: Author Name
vi_VN: Tên tác giả

en: Available
vi_VN: Có sẵn

en: Avatar
vi_VN: Ảnh đại diện

en: Avatar image is too big maximum allowed size is %s
vi_VN: Ảnh đại diện không được quá %s

en: Avatar image is too big maximum allowed size is 2MB
vi_VN: Ảnh đại diện không được cao hơn 2MB

en: Avatars Size
vi_VN: Kích thước ảnh đại diện

en: Awaiting moderation
vi_VN: Đợi duyệt

en: Banned
vi_VN: Đã khóa

en: Blog Comments
vi_VN: Bình luận Blog

en: Blog Posts
vi_VN: Bài viết Blog

en: Board Statistic
vi_VN: Bảng Thống kê

en: BuddyPress Activity Integration
vi_VN: Tích hợp hoạt động BuddyPress

en: Bulk Actions
vi_VN: Tác vụ

en: Button
vi_VN: Nút bấm

en: Can add tags
vi_VN: Có thể tạo thẻ

en: Can attach file
vi_VN: Có thể Đính kèm file

en: Can close topic
vi_VN: Có thể đóng bài viết

en: Can create topic
vi_VN: Có thể tạo chủ đề

en: Can delete own reply
vi_VN: Có thể xóa trả lời của họ

en: Can delete own topic
vi_VN: Có thể xóa chủ đề của họ

en: Can delete replies
vi_VN: Có thể xóa trả lời

en: Can delete topic
vi_VN: Có thể xóa chủ đề

en: Can edit own replay
vi_VN: Có thể sửa trả lời của họ

en: Can edit own reply
vi_VN: Có thể sửa trả lời của họ

en: Can edit own topic
vi_VN: Có thể sửa chủ đề của họ

en: Can edit replies
vi_VN: Có thể sửa trả lời

en: Can edit topic
vi_VN: Có thể sửa chủ đề

en: Can like
vi_VN: Có thể thích

en: Can move topic
vi_VN: Có thể di chuyển bài viết

en: Can post reply
vi_VN: Có thể gửi trả lời

en: Can report
vi_VN: Có thể báo cáo

en: Can set own topic answered
vi_VN: Có thể tạo chủ đề trả lời riêng

en: Can set own topic private
vi_VN: Có thể chuyển chủ đề của họ thành riêng tư

en: Can set topic answered
vi_VN: Có thể tạo chủ đề trả lời

en: Can set topic private
vi_VN: Có thể chuyển chủ đề thành riêng tư

en: Can set topic sticky
vi_VN: Có thể tạo chủ đề dính

en: Can subscribe
vi_VN: Có thể theo dõi

en: Can view attached files
vi_VN: Có thể xem tệp đính kèm

en: Can view forum
vi_VN: Có thể xem diễn đàn

en: Can view private topic
vi_VN: Có thể xem chủ đề riêng tư

en: Can view replies
vi_VN: Có thể xem trả lời

en: Can view topic
vi_VN: Có thể xem chủ đề

en: Can vote
vi_VN: Có thể bỏ phiếu

en: Can't add forum
vi_VN: Không thể thêm diễn đàn

en: Can't add new language
vi_VN: Không thể thêm ngôn ngữ mới

en: Can't delete this Usergroup
vi_VN: Không thể xóa Nhóm thành viên

en: Can't send confirmation email
vi_VN: Không thể gửi email xác nhận

en: Can't send report email
vi_VN: Không thể gửi email báo cáo

en: Can't subscribe to this item
vi_VN: Không thể theo dõi mục này

en: Cancel
vi_VN: Hủy bỏ

en: Categories and Forums
vi_VN: Danh mục và Diễn đàn

en: Category Layout
vi_VN: Danh mục bố cục

en: Change password
vi_VN: Đổi mật khẩu

en: Check the checkbox below share options to activate. <b>Please note, that the Facebook share button cannot be activated without Facebook API ID.</b> Please follow to the "Facebook API Configuration" option instruction above and fill the API ID field in order to activate Facebook Share button.
vi_VN: Đánh dấu vào các ô bên dưới để kích hoạt tùy chọn chia sẻ. <b>Hãy nhớ, nút chia sẻ Facebook sẽ không được kích hoạt nếu không có ID API Facebook.</b> Hãy làm theo hướng dẫn "Cấu hình API Facebook" phía trên và điền ID API để kích hoạt nút chia sẻ Facebook.

en: Checkbox: I Agree to create a forum account on Facebook Login
vi_VN: Checkbox: Tôi đồng ý tạo tài khoản diễn đàn bằng đăng nhập Facebook

en: Clear
vi_VN: Dọn dẹp

en: Click to open forum privacy policy below
vi_VN: Bấm để mở chính sách riêng tư diễn đàn bên dưới

en: Click to open forum rules below
vi_VN: Bấm để mở quy định diễn đàn bên dưới

en: Closed
vi_VN: Đóng

en: Closed Topics
vi_VN: Chủ đề đã đóng

en: Color
vi_VN: Mầu

en: Comment content maximum length
vi_VN: Độ dài nội dung bình luận tối đa

en: Comment content minimum length
vi_VN: Độ dài tối thiểu cả nội dung bình luận

en: Comments
vi_VN: Bình luận

en: Complete!
vi_VN: Hoàn thành!

en: Confirm my subscription
vi_VN: Xác nhận theo dõi

en: Conflict with Autoptimize plugin!
vi_VN: Xung đột với plugin Autoptimize!

en: Contact Information
vi_VN: Thông tin liên hệ

en: Contact Us
vi_VN: Liên hệ

en: Contact the forum administrator
vi_VN: Liên hệ quản trị viên diễn đàn

en: Could not be unsubscribe from this item
vi_VN: Không thể hủy theo dõi mục này

en: Could you please describe which features of the plugin slows down your website?
vi_VN: Bạn có thể mô tả những tính năng của plugin đã làm chậm trang web của bạn?

en: Create Account
vi_VN: Tạo tài khoản

en: Create New Topic
vi_VN: Tạo chủ đề mới

en: Create new topic with split posts. The first post of new topic becomes the earliest reply.
vi_VN: Tạo chủ đề mới với các bài đã chọn. Bài đầu tiên của chủ đề mới sẽ thành trở lời mới nhất.

en: Created Date
vi_VN: Ngày tạo

en: Created by %s
vi_VN: Tạo bởi %s

en: Current Layout of this Category
vi_VN: Giao diện hiện tại cho Danh mục

en: Current Layout of this Forum (inherited from parent category)
vi_VN: Giao diện của Diễn đàn (kế thừa từ danh mục cha)

en: Current active theme
vi_VN: Giao diện đang kích hoạt

en: Currently viewing this topic %s %s %s.
vi_VN: Đang xem chủ đề này %s %s %s.

en: Custom
vi_VN: Tùy chỉnh

en: Custom Authorization URLs
vi_VN: Tùy chọn URLs xác thực

en: Custom CSS Code
vi_VN: Mã CSS tùy chỉnh

en: Custom Rating
vi_VN: Đánh giá tùy chỉnh

en: Custom Title
vi_VN: Tùy chọn tiêu đề

en: Custom URL
vi_VN: Liên kết tùy chỉnh

en: Custom URL, e.g.: http://example.com/my-page/
vi_VN: Liên kết tùy chỉnh, ví dụ.: http://example.com/my-page/

en: Customer
vi_VN: Khách hàng

en: DO NOT DELETE WPFORO PAGE!!!
vi_VN: KHÔNG XÓA TRANG WPFORO!!!

en: Dark
vi_VN: Màu tối

en: Dashboard
vi_VN: Bảng tin

en: Dashboard - Can ban member
vi_VN: Bảng tin - Có thể khóa thành viên

en: Dashboard - Can delete member
vi_VN: Bảng tin - Có thể xóa thành viên

en: Dashboard - Can edit member
vi_VN: Bảng tin - Có thể sửa thành viên

en: Dashboard - Manage Members
vi_VN: Bảng tin - Quản lý thành viên

en: Dashboard - Manage Settings
vi_VN: Bảng tin - Quản lý cài đặt

en: Dashboard - Manage Themes
vi_VN: Bảng tin - Quản lý theme

en: Dashboard - Manage Tools
vi_VN: Bảng tin - Quản lý công cụ

en: Dashboard - Manage Usergroups
vi_VN: Bảng tin - Quản lý nhóm thành viên

en: Dashboard - Moderate Topics & Posts
vi_VN: Bảng tin - Quản lý chủ đề & bài viết

en: Dashboard Menu Position
vi_VN: Vị trí menu Bảng tin

en: Date
vi_VN: Ngày

en: Default
vi_VN: Mặc định

en: Default Rating
vi_VN: Đánh giá mặc định

en: Delete
vi_VN: Xóa

en: Delete All
vi_VN: Xóa tất cả

en: Delete All Caches
vi_VN: Xóa cache

en: Delete Inactive Users
vi_VN: Xóa thành viên không hoạt động

en: Delete Phrase Cache
vi_VN: Xóa cụm từ cache

en: Delete User Cache
vi_VN: Xóa bộ nhớ tạm người dùng

en: Delete all wpForo content.
vi_VN: Xóa tất cả dữ liệu wpForo.

en: Delete this file
vi_VN: Xóa tập tin

en: Delete this item
vi_VN: Xóa mục

en: Delete this usergroup
vi_VN: Xóa nhóm thành viên

en: Deleted
vi_VN: Đã xóa

en: Deleted Successfully!
vi_VN: Xóa thành công!

en: Details | Buy
vi_VN: Chi tiết | Mua

en: Directory
vi_VN: Thư mục

en: Disable
vi_VN: Tắt

en: Discussion Board
vi_VN: Thảo luận

en: Display Avatars
vi_VN: Hiển thị ảnh đại diện

en: Display Name
vi_VN: Hiển thị tên

en: Display Name or Nicename
vi_VN: Hiển thị tên hoặc tên tài khoản

en: Display Usergroup under Post Author Avatar
vi_VN: Hiển thị nhóm thành viên bên dưới ảnh đại diện tác giả bài viết

en: Display with Avatars
vi_VN: Hiển thị với ảnh đại diện

en: Displays information about forum current viewers (x viewing) next to forum title.
vi_VN: Hiển thị thông tin người xem diễn đàn hiện tại (x đang xem) bên cạnh bên diễn đàn.

en: Displays information about topic recent viewers (users visited within last one hour)
vi_VN: Hiển thị thông tin người xem chủ đề gần đây (thành viên đã xem trong một giờ trước)

en: Do not allow to attach files with following extensions:
vi_VN: Không cho phép đính kèm tập tin có đuôi sau:

en: Do you really want to reset options?
vi_VN: Bạn thực sự muốn xóa tùy chọn?

en: Done!
vi_VN: Xong!

en: ERROR: Can't connect to Google reCAPTCHA API
vi_VN: LỖI: Không thể kết nối với Google reCAPTCHA API

en: Edit
vi_VN: Sửa

en: Edit Post
vi_VN: Sửa bài viết

en: Edit Topic
vi_VN: Sửa chủ đề

en: Edit this usergroup
vi_VN: Sửa nhóm

en: Edited:
vi_VN: Đã sửa:

en: Email address exists. Please insert another.
vi_VN: Địa chỉ email đã tồn tại. Hãy thử địa chỉ khác.

en: Email has been sent
vi_VN: Đã gửi email

en: Emails
vi_VN: Thư điện tử

en: Enable
vi_VN: Bật

en: Enable Avatars
vi_VN: Cho phép ảnh đại diện

en: Enable Custom Avatars
vi_VN: Cho phép chọn ảnh đại diện

en: Enable Debug Mode
vi_VN: Bật chế độ Debug

en: Enable Email Notification
vi_VN: Bật thông báo email

en: Enable HTML Cache
vi_VN: Bật HTML Cache

en: Enable Member Cache
vi_VN: Bật cache thành viên

en: Enable Memory Cache
vi_VN: Bật Memory Cache

en: Enable Object Cache
vi_VN: Bật Object Cache

en: Enable RSS Feed
vi_VN: Bật RSS Feed

en: Enable Share Buttons
vi_VN: Bật nút chia sẻ

en: Enable Subscription Confirmation
vi_VN: Kích hoạt tính năng đăng ký nhận

en: Enable Topic Tags
vi_VN: Bật thẻ chủ đề

en: Enable User Registration
vi_VN: Cho phép đăng ký tài khoản

en: Enable User Registration email confirmation
vi_VN: Bật xác minh đăng ký thành viên qua email

en: Enable WordPress Date/Time Format
vi_VN: Bật định dạng Ngày/Giờ WordPress

en: Enable wpForo Font-Awesome Lib
vi_VN: Bật thư viện Font-Awesome wpForo

en: Enable wpForo SEO for Meta Tags
vi_VN: Bật thẻ Meta SEO

en: Enable wpForo SEO for Meta Titles
vi_VN: Bật thẻ Meta Title SEO

en: Enter description here . . .
vi_VN: Nhập mô tả ...

en: Enter forum title here
vi_VN: Nhập tên diễn đàn

en: Enter title here
vi_VN: Gõ tên ở đây

en: Error: Forum is not found
vi_VN: Lỗi: Không tìm thấy diễn đàn

en: Error: No topic selected
vi_VN: Lỗi: Chưa chọn chủ đề

en: Error: Topic is not found
vi_VN: Lỗi: Không tìm thấy chủ đề

en: Example of adding a new HTML tags:
vi_VN: Ví dụ thêm thẻ HTML mới:

en: Extend your forum with wpForo addons
vi_VN: Mở rộng diễn đàn với tiện ích wpForo

en: Facebook API Configuration
vi_VN: Cấu hình API Facebook

en: Facebook API connection script (sharing, login, cross-posting...)
vi_VN: Mã kết nối Facebook API (chia sẻ, đăng nhập, đăng bài...)

en: Facebook Login
vi_VN: Đăng nhập Facebook

en: Facebook Login Information
vi_VN: Thông tin đăng nhập Facebook

en: Facebook Login button on User Login page
vi_VN: Nút đăng nhập Facebook ở trang đăng nhập thành viên

en: Facebook Login button on User Registration page
vi_VN: Nút Đăng nhập Facebook ở trang Đăng ký thành viên

en: Facebook SDK for JavaScript
vi_VN: Facebook SDK cho JavaScript

en: Features
vi_VN: Tính năng

en: Filter by Usergroups
vi_VN: Lọc theo Nhóm thành viên

en: Filter by forums
vi_VN: Lọc theo diễn đàn

en: Find Posts by User
vi_VN: Tìm bình luận được viết bởi thành viên

en: Find Topics Started by User
vi_VN: Tìm chủ đề được viết bởi thành viên

en: Find Topics by Tags
vi_VN: Tìm chủ đề theo thẻ

en: Find a member
vi_VN: Tìm thành viên

en: First post and replies
vi_VN: Bài viết và trả lời đầu tiên

en: Font Sizes
vi_VN: Cỡ chữ

en: Font-awesome Icon
vi_VN: Icon Font-awesome

en: Forum
vi_VN: Diễn đàn

en: Forum - Login
vi_VN: Diễn đàn - Đăng nhập

en: Forum - Page Not Found
vi_VN: Diễn đàn - Trang không tìm thấy

en: Forum - Registration
vi_VN: Diễn đàn - Đăng ký

en: Forum - User Timezone
vi_VN: Diễn đàn - Múi giờ thành viên

en: Forum - Usergroup
vi_VN: Diễn đàn - Nhóm thành viên

en: Forum Accesses
vi_VN: Quyền truy cập diễn đàn

en: Forum Admin Email Addresses
vi_VN: Từ địa chỉ thư điện tử quản trị

en: Forum Base URL
vi_VN: URL diễn đàn cơ bản

en: Forum Color
vi_VN: Màu sắc diễn đàn

en: Forum Color Styles
vi_VN: Màu sắc diễn đàn

en: Forum Dashboard
vi_VN: Bảng tin diễn đàn

en: Forum Description
vi_VN: Mô tả diễn đàn

en: Forum Home
vi_VN: Trang chủ diễn đàn

en: Forum Icon
vi_VN: Icon diễn đàn

en: Forum Icons
vi_VN: Biểu tượng diễn đàn

en: Forum Language
vi_VN: Ngôn ngữ diễn đàn

en: Forum Maintenance
vi_VN: Diễn đàn Bảo trì

en: Forum Members
vi_VN: Thành viên diễn đàn

en: Forum Members List
vi_VN: Danh sách thành viên diễn đàn

en: Forum Meta
vi_VN: Meta diễn đàn

en: Forum Options
vi_VN: Tùy chọn Diễn đàn

en: Forum Page ID
vi_VN: Diễn đàn Trang ID

en: Forum Posts
vi_VN: Bài biết diễn đàn

en: Forum Profile
vi_VN: Hồ sơ diễn đàn

en: Forum RSS Feed
vi_VN: RSS Feed diễn đàn

en: Forum Rules
vi_VN: Quy định diễn đàn

en: Forum Settings
vi_VN: Cài đặt diễn đàn

en: Forum Slug
vi_VN: Slug diễn đàn

en: Forum Statistics
vi_VN: Thống kê diễn đàn

en: Forum Themes
vi_VN: Giao diện diễn đàn

en: Forum Title
vi_VN: Tiêu đề diễn đàn

en: Forum Tools
vi_VN: Công cụ diễn đàn

en: Forum and Topic subscription with double opt-in/confirmation system.
vi_VN: Đăng ký Diễn đàn và bài viết với hệ thống xác nhận kép.

en: Forum contains no unread posts
vi_VN: Diễn đàn không chứa bài viết chưa đọc

en: Forum contains unread posts
vi_VN: Diễn đàn có bài chưa đọc

en: Forum database is not updated properly. Please click the button below for further instruction.
vi_VN: Cơ sở dữ liệu diễn đàn không được cập nhật hợp lý. Hãy bấm vào nút bên dưới để thêm hướng dẫn.

en: Forum options successfully updated
vi_VN: Đã cập nhật tùy chọn diễn đàn

en: Forum post
vi_VN: Bài viết diễn đàn

en: Forum topic
vi_VN: Chủ đề diễn đàn

en: Forums
vi_VN: Diễn đàn

en: Forums RSS Feed
vi_VN: RSS Feed diễn đàn

en: Forums can be displayed with different layouts (Extended, Simplified, Q&A, Threaded), just edit the top (blue panels) category and set the layout you want. Child forums' layout depends on the top category (blue panels) layout. They cannot have a different layout.
vi_VN: Diễn đàn có thể hiển thị nhiều kiểu giao diện khác nhau (Extended, Simplified, Q&A, Threaded), chỉ cần sửa danh mục đầu (bảng màu xanh) và thiết lập giao diện bạn muốn. Giao diện diễn đàn con sẽ phụ thuộc vào giao diện danh mục (bảng màu xanh). Chúng không thể có giao diện khác nhau.

en: Forums can be displayed with different layouts (Extended, Simplified, Q&A, Threaded). Use the "Category Layout" dropdown located on the top right section to set the layout you want. This option is only available for Categories (top parent forums). Other forums and sub-forums inherit it. They cannot have a different layout, therefore the layout dropdown option becomes disabled if this forum is not a Category.
vi_VN: Diễn đàn có thể hiển thị nhiều giao diện khác nhau (Extended, Simplified, Q&A, Threaded). Sử dụng "Giao diện danh mục" ở phía trên bên phải để thiết lập giao diện bạn muốn. Tùy chọn này cũng có sẵn cho Danh mục (diễn đàn cha). Diễn đàn khác và diễn đàn con kế thừa nó. Chúng không thể có giao diện khác nhau, do đó tùy chọn giao diện sẽ bị tắt nếu diễn đàn không phải là Danh mục.

en: Fresh Installation
vi_VN: Cài đặt mới

en: From Email Address
vi_VN: Từ địa chỉ thư điện tử

en: From Name
vi_VN: Từ tên

en: Front - Can have signature
vi_VN: Front - Có thể có chữ ký

en: Front - Can upload avatar
vi_VN: Front - Có thể tải ảnh đại diện

en: Front - Can view avatars
vi_VN: Front - Có thể xem ảnh đại diện

en: Front - Can view member about me
vi_VN: Front - Có thể xem giới thiệu thành viên

en: Front - Can view member activity
vi_VN: Front - Có thể xem hoạt động của thành viên

en: Front - Can view member email
vi_VN: Front - Có thể xem email thành viên

en: Front - Can view member location
vi_VN: Front - Có thể xem nơi ở thành viên

en: Front - Can view member occupation
vi_VN: Front - Có thể xem nghề nghiệp thành viên

en: Front - Can view member reg. date
vi_VN: Front - Có thể xem ngày đăng ký thành viên

en: Front - Can view member reputation
vi_VN: Front - Có thể xem cấp bậc thành viên

en: Front - Can view member signature
vi_VN: Front - Có thể xem chữ ký thành viên

en: Front - Can view member social networks
vi_VN: Front - Có thể xem mạng xã hội thành viên

en: Front - Can view member subscriptions
vi_VN: Front - Có thể xem theo dõi thành viên

en: Front - Can view member username
vi_VN: Front - Có thể xem tên đăng nhập thành viên

en: Front - Can view member website
vi_VN: Front - Có thể xem trang web của thành viên

en: Front - Can view members
vi_VN: Front - Có thể xem các thành viên khác

en: Front - Can view profiles
vi_VN: Front - Có thể xem hồ sơ

en: Front - Can view statistic
vi_VN: Front - Có thể xem thống kê

en: Front - Can write PM
vi_VN: Front - Có thể viết tin nhắn riêng

en: Full access
vi_VN: Truy cập đầy đủ

en: General
vi_VN: Tổng quan

en: General Information
vi_VN: Thông tin chung

en: Google reCAPTCHA verification failed
vi_VN: Xác minh Google reCAPTCHA thất bại

en: Group
vi_VN: Nhóm

en: Guest
vi_VN: Khách

en: Guests
vi_VN: Khách

en: Help wpForo to grow, show plugin info
vi_VN: Giúp wpForo phát triển, hiện thông tin phần mở rộng

en: Hide Replies
vi_VN: Ẩn trả lời

en: How to Fix WordPress Not Sending Email Issue
vi_VN: Cách sửa lỗi WordPress không gửi email

en: I agree
vi_VN: Tôi đồng ý

en: I agree to receive an email confirmation with a link to set a password.
vi_VN: Tôi đồng ý nhận email xác minh với liên kết thiết lập mật khẩu mới.

en: I agree to receive email
vi_VN: Tôi đồng ý nhận email

en: I agree to these rules
vi_VN: Tôi đồng ý các quy định

en: I allow to create an account and send confirmation email.
vi_VN: Tôi cho phép tạo tài khoản và gửi email xác nhận.

en: I allow to create an account based on my Facebook public profile information and send confirmation email.
vi_VN: Tôi đồng ý tạo tài khoản dựa trên hồ sơ công khai Facebook và gửi email xác minh.

en: I couldn't understand how to make it work
vi_VN: Tôi không hiểu cách plugin hoạt động

en: I didn't like plugin design
vi_VN: Tôi không thích thiết kế của plugin

en: I do not agree to these rules. Take me away from here.
vi_VN: Tôi không đồng ý quy đinh. Đưa tôi ra khỏi đây.

en: I do not agree. Take me away from here.
vi_VN: Tôi không đồng ý. Đưa tôi ra khỏi đây.

en: I found a better plugin
vi_VN: Tôi tìm được plugin tốt hơn

en: I have read and agree to the
vi_VN: Tôi đã đọc và đồng ý

en: I have read and agree to the %s.
vi_VN: Tôi đã đọc và đồng ý %s.

en: I'll reactivate it later
vi_VN: Tôi sẽ kích hoạt lại sau

en: IMPORTANT!
vi_VN: QUAN TRỌNG!

en: IMPORTANT: wpForo can't work with default permalink, please change permalink structure
vi_VN: QUAN TRỌNG: wpForo không thể làm việc với đường dẫn tĩnh mặc định, hãy thay đổi cấu trúc đường dẫn tĩnh

en: If a category (blue panels) does not have forums (grey panels) it will not be displayed on front-end. Each category should contain at least one forum.
vi_VN: Nếu một danh mục (bảng màu xanh) không có diễn đàn (bảng màu xám) nó sẽ không hiển thị bên ngoài giao diện. Mỗi danh mục nên chứa ít nhất một diễn đàn.

en: If you got some issue with wpForo, please enable this option before asking for support, this outputs hidden important information to help us debug your issue.
vi_VN: Nếu bạn gặp vấn đề với wpForo, hãy bật tùy chọn này trước khi hỏi trợ giúp, nó sẽ hiển thị các thông tin ẩn quan trọng để giúp chúng tôi chẩn đoán vấn đề.

en: If you have enabled this option, after registering, user can not login without confirming the email.
vi_VN: Nếu bạn bật tùy chọn này, sau khi đăng ký, thành viên cần xác nhận email để đăng nhập.

en: If you want to set forum on home page, please do not use the "Turn WordPress to wpForo" option. The correct instruction can be found in documentation here
vi_VN: Nếu bạn muốn thiết lập trang chủ là diễn đàn, đừng sử dụng tùy chọn "Chuyển WordPress qua wpForo". Hướng dẫn đúng có thể tìm thấy ở đây

en: If you want us to contact you please click on "I agree to receive email" checkbox, then fill out your email. We'll try to do our best to help you with problems.
vi_VN: Nếu bạn muốn chúng tôi liên hệ bạn hãy bấm vào "Tôi đồng ý nhận email", sau đó điền email của bạn. Chúng tôi sẽ làm những điều tốt nhất để giải quyết vấn đề cho bạn.

en: Important Tips
vi_VN: Mẹo quan trọng

en: In most cases this is a server issue. We recommend you contact to your hosting service support team or open a support topic in wordpress.org support forum. Also there are many good articles regarding this issue in web. For example
vi_VN: Hầu hết trường hợp là do lỗi máy chủ. Chúng tôi khuyên bạn nên liên hệ nhà cung cấp hosting hoặc tạo câu hỏi trên diễn đàn hỗ trợ wordpress.org. Ngoài ra cũng có rất nhiều bài viết về vấn đề này trên web. Ví dụ

en: In order to get an App ID and Secret Key from Facebook, you’ll need to register a new application. Don’t worry – its very easy, and your application doesn't need to do anything. We only need the keys.
vi_VN: Để lấy App ID và Secret Key từ Facebook, bạn sẽ cần đăng ký một ứng dụng mới. Đừng lo - nó rất dễ, và ứng dụng của bạn không cần làm gì hết. Chúng tôi chỉ cần key thôi.

en: Inactive
vi_VN: Không hoạt động

en: Incorrect file format. Allowed formats: jpeg, jpg, png, gif.
vi_VN: Định dạng tập tin không đúng. Định dạng được phép: jpeg, jpg, PNG, GIF.

en: Insert link
vi_VN: Chèn liên kết

en: Insert member name or email
vi_VN: Chèn tên hoặc email thành vien

en: Insert your Email address.
vi_VN: Chèn địa chỉ email của bạn.

en: Install
vi_VN: Cài đặt

en: Installed
vi_VN: Đã cài đặt

en: Invalid Email address
vi_VN: Địa chỉ email không hợp lệ

en: Invalid User
vi_VN: Thành viên không hợp lệ

en: Invalid request!
vi_VN: Yêu cầu không hợp lệ!

en: Invalid request.
vi_VN: Yêu cầu không hợp lệ.

en: It's not what I was looking for
vi_VN: Nó không phải điều tôi đang tìm

en: Items
vi_VN: Mục

en: Joined
vi_VN: Tham gia

en: LAYOUTS
vi_VN: GIAO DIỆN

en: Language XML file
vi_VN: Tệp ngôn ngữ XML

en: Last 24 hours
vi_VN: 24 giờ trước

en: Last 3 Months
vi_VN: 3 tháng trước

en: Last 6 Months
vi_VN: 6 tháng trước

en: Last Month
vi_VN: Tháng trước

en: Last Week
vi_VN: Tuần trước

en: Last Year ago
vi_VN: Năm trước

en: Last post by %s
vi_VN: Bài viết cuối bởi %s

en: Last reply by %s
vi_VN: Trả lời cuối bởi %s

en: Latest Post
vi_VN: Bài viết mới nhất

en: Leave a comment
vi_VN: Bình luận

en: Leave a reply
vi_VN: Gửi trả lời

en: Length must be between 3 characters and 30 characters.
vi_VN: Chiều dài phải từ 3 kí tự đến 30 kí tự.

en: Level
vi_VN: Cấp

en: Light
vi_VN: Màu sáng

en: Liked
vi_VN: Đã thích

en: Liked Posts
vi_VN: Bài viết đã thích

en: Limit Per Topic
vi_VN: Giới hạn chủ đề

en: Link Text
vi_VN: Tên liên kết

en: Link to confirm subscription
vi_VN: Liên kết xác nhận theo dõi

en: Link to open password reset form
vi_VN: Liên kết đến form khôi phục mật khẩu

en: Link to the post
vi_VN: Liên kết đến bài viết

en: Load More Topics
vi_VN: Tải thêm chủ đề

en: Loading Topics
vi_VN: Đang tải chủ đề

en: Location
vi_VN: Nơi ở

en: Login
vi_VN: Đăng nhập

en: Login URL
vi_VN: URL đăng nhập

en: Logout
vi_VN: Đăng xuất

en: Lost Password URL
vi_VN: Liên kết mất mật khẩu

en: Lost your password?
vi_VN: Quên mật khẩu?

en: Main Category
vi_VN: Danh mục chính

en: Main Forum
vi_VN: Diễn đàn chính

en: Mark all read
vi_VN: Đánh dấu đã đọc tất cả

en: Maximum Number of Tags per Topic
vi_VN: Số thẻ tối đa cho mỗi chủ đề

en: Maximum allowed file size is
vi_VN: Kích thước tối đa của tập tin là

en: Maximum allowed file size is %s MB
vi_VN: Kích thước tối đa của tập tin là %s MB

en: Maximum upload file size
vi_VN: Cỡ tệp tải lên lớn nhất

en: Member
vi_VN: Thành Viên

en: Member Activity
vi_VN: Hoạt động của thành viên

en: Member Information
vi_VN: Thông tin thành viên

en: Member Profile
vi_VN: Hồ sơ thành viên

en: Member information
vi_VN: Thông tin thành viên

en: Members
vi_VN: Các thành viên

en: Members Online
vi_VN: Thành viên trực tuyến

en: Members not found
vi_VN: Không tìm thấy thành viên

en: Merge
vi_VN: Ghép

en: Merge Topics
vi_VN: Gộp chủ đề

en: Message has been sent
vi_VN: Đã gửi lời nhắn

en: Min number of posts to be able attach files
vi_VN: Số bài viết tối thiểu để được đính kèm file

en: Min number of posts to be able post links
vi_VN: Số bài viết tối thiểu để được đăng liên kết

en: Misc
vi_VN: Khác

en: Moderator
vi_VN: Điều tiết

en: Moderator access
vi_VN: Truy cập Người điều phối

en: More
vi_VN: Thêm

en: More info
vi_VN: Chi tiết

en: More information about
vi_VN: Chi tiết về

en: Most Commented
vi_VN: Nhiều bình luận nhất

en: Move
vi_VN: Di chuyển

en: Move Reply
vi_VN: Di chuyển trả lời

en: Move Topic
vi_VN: Chuyển chủ đề

en: Must be minimum 6 characters.
vi_VN: Tối thiểu là 6 kí tự.

en: My Profile
vi_VN: Hồ sơ

en: New
vi_VN: Mới

en: New Addons for Your Forum!
vi_VN: Tiện ích mới cho diễn đàn của bạn!

en: New Passwords do not match
vi_VN: Mật khẩu mới không khớp nhau

en: New Topic
vi_VN: Chủ đề mới

en: New Topic Forum
vi_VN: Tạo chủ đề mới

en: New Topic Title
vi_VN: Tên chủ đề mới

en: New registered users get access to forum settings!
vi_VN: Đăng ký thành viên để truy cập cài đặt diễn đàn!

en: New topic title
vi_VN: Tên chủ đề mới

en: Newest
vi_VN: Mới nhất

en: Next Topic
vi_VN: Chủ đề sau

en: No
vi_VN: Không

en: No Problems Found in Database
vi_VN: Không tìm thấy vấn đề trong Cơ sở dữ liệu

en: No access
vi_VN: Không có quyền

en: No activity found for this member.
vi_VN: Không tìm thấy hoạt động của thành viên này.

en: No errors found
vi_VN: Không tìm thấy lỗi

en: No forum found in this category
vi_VN: Chưa có diễn đàn trong danh mục

en: No forum selected
vi_VN: Chưa chọn diễn đàn

en: No items found
vi_VN: Không tìm thấy mục nào

en: No layout found
vi_VN: Không tìm thấy giao diện

en: No layout found.
vi_VN: Không thấy bố cục.

en: No new posts found
vi_VN: Không tìm thấy bài đăng mới

en: No online members at the moment
vi_VN: Không có thành viên trực tuyến ngay bây giờ

en: No parent
vi_VN: Không có gốc

en: No posts were found here
vi_VN: Không tìm thấy bài viết ở đây

en: No tags found
vi_VN: Không tìm thấy thẻ

en: No theme found
vi_VN: Không tìm thấy giao diện

en: No topics were found here
vi_VN: Chưa có chủ đề nào

en: No unread posts were found
vi_VN: Không tìm thấy bài chưa đọc

en: Not Replied Topics
vi_VN: Chủ đề chưa trả lời

en: Not available
vi_VN: Không có sẵn

en: Notify Admins via email on new Post
vi_VN: Gửi thông báo cho Quản trị viên qua email nếu có bài viết mới

en: Number of Columns
vi_VN: Số cột

en: Number of Items
vi_VN: Số mục

en: Number of Posts
vi_VN: Số của bài đăng

en: Number of Posts per Page
vi_VN: Số bài viết từng trang

en: Number of Tags per Page
vi_VN: Số thẻ mỗi trang

en: Number of maximum search results
vi_VN: Số kết quả tìm kiếm tối đa

en: Occupation
vi_VN: Nghề nghiệp

en: Old password is wrong
vi_VN: Mật khẩu cũ không đúng

en: Oldest
vi_VN: Cũ nhất

en: Oops! The page you requested was not found!
vi_VN: Ồ không! Trang bạn yêu cầu không tồn tại!

en: Open link in a new tab
vi_VN: Mở liên kết trong cửa sổ mới

en: Our newest member
vi_VN: Thành viên mới nhất

en: Overwrite WordPress Reset Password Emails
vi_VN: Ghi đè email Đặt lại mật khẩu WordPress

en: Page
vi_VN: Trang

en: Parent Forum
vi_VN: Diễn đàn trước

en: Password
vi_VN: Mật khẩu

en: Password length must be between %d characters and %d characters.
vi_VN: Độ dài mật khẩu phải từ %d ký tự đến %d ký tự.

en: Password length must be between 6 characters and 20 characters.
vi_VN: Mật khẩu dài từ 6 ký tự đến 20 ký tự.

en: Password successfully changed
vi_VN: Đã đổi mật khẩu

en: Permissions
vi_VN: Quyền

en: Phrases
vi_VN: Cụm từ

en: Please %s or %s
vi_VN: Hãy %s hoặc %s

en: Please Moderate:
vi_VN: Hãy duyệt:

en: Please contact the forum administratoristrator to delete it.
vi_VN: Hãy liên hệ quản trị viên diễn đàn để xóa nó.

en: Please drag and drop forum panels to set parent-child hierarchy.
vi_VN: Hãy kéo và thả các bảng bên dưới để tạo ra thứ tự cha con.

en: Please enable mod_rewrite on your server, this is required for wpForo forum
vi_VN: Hãy bật mod_rewrite trên máy chủ, diễn đàn wpForo cần nó

en: Please fill your email address for feedback
vi_VN: Hãy điền địa chỉ email để gửi đánh giá

en: Please follow to this instruction
vi_VN: Hãy làm theo hướng dẫn

en: Please let us know why you are deactivating. Choosing one of the options below you will help us make it better for you and for other users.
vi_VN: Hãy cho chúng tôi biết tại sao bạn ngừng kích hoạt. Chọn một trong các tùy chọn bên dưới và bạn sẽ giúp chúng tôi cải thiện nó tốt hơn cho bạn và người dùng khác.

en: Please login into Facebook and then click connect button again
vi_VN: Hãy đăng nhập vào Facebook và bấm nút kết nối lại

en: Please provide more information
vi_VN: Hãy cung cấp nhiều thông tin

en: Please update wpForo addons CSS style to make compatible with the current version of wpForo.
vi_VN: Vui lòng cập nhật kiểu CSS của addons wpForo để tương thích với phiên bản wpForo hiện tại.

en: Plugin Usage Feedback
vi_VN: Đánh giá plugin

en: Post Content
vi_VN: Nội dung bài viết

en: Post Title
vi_VN: Tên bài viết

en: Post author display name
vi_VN: Tên hiển thị tác giả bài viết

en: Post content maximum length
vi_VN: Độ dài nội dung bài viết tối đa

en: Post content minimum length
vi_VN: Độ dài tối đa của nội dung bài viết

en: Posted
vi_VN: Đã đăng

en: Posted by
vi_VN: Đăng bởi

en: Posts
vi_VN: Bài viết

en: Posts must be manually approved
vi_VN: Bài viết cần được duyệt thủ công

en: Preview
vi_VN: Xem trước

en: Previous Topic
vi_VN: Chủ đề trước

en: Privacy Policy
vi_VN: Chính sách riêng tư

en: Private Topic
vi_VN: Chủ đề riêng tư

en: Private Topics
vi_VN: Chủ đề riêng tư

en: Problems with colors?
vi_VN: Có vấn đề với màu sắc?

en: Profile
vi_VN: Hồ sơ

en: Profile Account
vi_VN: Hồ sơ tài khoản

en: Profile Activity
vi_VN: Hồ sơ hoạt động

en: Protect your forum from spam user registration!
vi_VN: Bảo vệ diễn đàn của bạn khỏi đăng ký của spammer!

en: Publish
vi_VN: Xuất bản

en: Published
vi_VN: Đã xuất bản

en: Q&A Layout - First Post Reply Button
vi_VN: Q&A Layout - Nút trả lời bài viết đầu tiên

en: Question Comments
vi_VN: Bình luận câu hỏi

en: Question Tags
vi_VN: Thẻ câu hỏi

en: Questions
vi_VN: Câu hỏi

en: Quote
vi_VN: Trích dẫn

en: Quote this text
vi_VN: Trích dẫn văn bản này

en: REPLY:
vi_VN: TRẢ LỜI:

en: Rating
vi_VN: Đánh giá

en: Rating Color
vi_VN: Màu đánh giá

en: Rating Icon
vi_VN: Biểu tượng đánh giá

en: Rating Level
vi_VN: Cấp độ đánh giá

en: Read more
vi_VN: Đọc thêm

en: Read only access
vi_VN: Truy cập chỉ đọc

en: Read the documentation
vi_VN: Đọc tài liệu hướng dẫn

en: Recent Posts
vi_VN: Bài viết mới

en: Recent Questions
vi_VN: Câu hỏi mới

en: Recent Topics
vi_VN: Chủ đề mới

en: Recently Added
vi_VN: Mới cập nhật

en: Recheck DB
vi_VN: Kiểm tra lại DB

en: Redirect after login
vi_VN: Chuyển hướng sau khi đăng nhập

en: Redirect after registration
vi_VN: Chuyển hướng sau khi đăng ký

en: Redirect to this page after success login
vi_VN: Chuyển hướng đến trang này sau khi đăng nhập thành công

en: Register
vi_VN: Đăng ký

en: Register URL
vi_VN: URL đăng ký

en: Registered
vi_VN: Đã đăng ký

en: Registered date
vi_VN: Ngày đăng ký

en: Registered user email
vi_VN: Email thành viên đăng ký

en: Related Topics
vi_VN: Chủ đề liên quan

en: Replace Author Avatar with Forum Profile Avatar
vi_VN: Thay thế ảnh đại diện tác giả với ảnh đại diện hồ sơ diễn đàn

en: Replied
vi_VN: Đã trả lời

en: Reply
vi_VN: Trả lời

en: Reply by
vi_VN: Trả lời bởi

en: Reply with quote
vi_VN: Trả lời trích dẫn

en: Report
vi_VN: Báo cáo

en: Report message body
vi_VN: Nội dung báo cáo

en: Report message subject
vi_VN: Tiêu đề báo cáo

en: Report to Administration
vi_VN: Báo cáo quản trị viên

en: Reported post URL
vi_VN: Liên kết báo cáo bài viết

en: Reporter user message
vi_VN: Tin nhắn báo cáo thành viên

en: Reset Options
vi_VN: Khôi phục tùy chọn

en: Reset Password Emails
vi_VN: Email khôi phục mật khẩu

en: Reset Search
vi_VN: Xóa tìm kiếm

en: Reset Settings
vi_VN: Khôi phục cài đặt

en: Resolved
vi_VN: Đã giải quyết

en: Restore
vi_VN: Phục hồi

en: Result Info
vi_VN: Thông tin kết quả

en: SEO Tools
vi_VN: Công cụ SEO

en: Save
vi_VN: Lưu

en: Save Changes
vi_VN: Lưu

en: Save Draft
vi_VN: Lưu nháp

en: Save forums order and hierarchy
vi_VN: Lưu thứ tự diễn đàn

en: Saved
vi_VN: Đã lưu

en: Saving Draft
vi_VN: Lưu nháp

en: Screen Layout
vi_VN: Bố trí màn hình

en: Screen Options
vi_VN: Tùy chọn màn hình

en: Search
vi_VN: Tìm kiếm

en: Search Entire Posts
vi_VN: Tìm cả bài viết

en: Search Phrase
vi_VN: Tìm cụm từ

en: Search Titles Only
vi_VN: Chỉ tìm tiêu đề

en: Search Type
vi_VN: Kiểu tìm kiếm

en: Search in Forums
vi_VN: Tìm trong diễn đàn

en: Search result for
vi_VN: Kết quả tìm kiếm cho

en: Search...
vi_VN: Tìm kiếm...

en: Select All
vi_VN: Chọn tất cả

en: Select Page
vi_VN: Chọn trang

en: Select Posts to Split
vi_VN: Chọn các bài để tách

en: Send Report
vi_VN: Gửi báo cáo

en: Separate tags using a comma
vi_VN: Tách các thẻ bởi dấu phẩy

en: Server
vi_VN: Máy chủ

en: Server "post_max_size" is
vi_VN: Server "post_max_size" là

en: Server "upload_max_filesize" is
vi_VN: Server "upload_max_filesize" là

en: Server Information
vi_VN: Thông tin máy chủ

en: Set Topic Sticky
vi_VN: Dán chủ đề lên đầu

en: Set this option value 0 if you want to remove this limit.
vi_VN: Đặt là 0 nếu bạn muốn xóa bỏ giới hạn.

en: Set this option value 0 if you want to show all posts under topic intro area.
vi_VN: Đặt tùy chọn này giá trị 0 nếu bạn muốn hiển thị tất cả bài viết bên dưới chủ đề.

en: Settings
vi_VN: Cài đặt

en: Settings successfully updated
vi_VN: Đã cập nhật thiết lập

en: Share
vi_VN: Chia sẻ

en: Share Button Locations
vi_VN: Vị trí nút chia sẻ

en: Share Buttons
vi_VN: Nút chia sẻ

en: Share this post
vi_VN: Chia sẻ bài viết

en: Share to Facebook
vi_VN: Chia sẻ lên Facebook

en: Share to Google+
vi_VN: Chia sẻ lên Google+

en: Share to OK
vi_VN: Chia sẻ lên OK

en: Share to VK
vi_VN: Chia sẻ lên VK

en: Share:
vi_VN: Chia sẻ:

en: Shop Account
vi_VN: Tài khoản cửa hàng

en: Short
vi_VN: Ngắn

en: Show Admin Bar for Members
vi_VN: Hiện thanh quản lý cho thành viên

en: Show Breadcrumb
vi_VN: Hiển thị Breadcrumb

en: Show Forum Page Title
vi_VN: Hiện tên trang diễn đàn

en: Show Forum Statistic
vi_VN: Hiện thống kê diễn đàn

en: Show Replies
vi_VN: Hiển thị trả lời

en: Show Top Search
vi_VN: Hiện tìm kiếm phía trên

en: Show Top/Menu Bar
vi_VN: Hiện bảng phía trên/Menu

en: Show all forums
vi_VN: Hiển thị tất cả diễn đàn

en: Show on screen
vi_VN: Hiển thị trên màn hình

en: Sign In
vi_VN: Đăng nhập

en: Signature
vi_VN: Chữ ký

en: Slug
vi_VN: Đường dẫn

en: Social Networks
vi_VN: Mạng xã hội

en: Solve database problems
vi_VN: Giải quyết vấn đề cơ sở dữ liệu

en: Solved
vi_VN: Đã giải quyết

en: Solved Topics
vi_VN: Chủ đề đã giải quyết

en: Sorry, there was an error uploading attached file
vi_VN: Rất tiếc, có lỗi xảy ra khi tải tệp đính kèm

en: Sorry, this file cannot be deleted
vi_VN: Rất tiếc, không thể xóa tệp này

en: Split
vi_VN: Tách

en: Split Topic
vi_VN: Tách chủ đề

en: Standard access
vi_VN: Truy cập chuẩn

en: Start typing tags here (maximum %d tags are allowed)...
vi_VN: Gõ thẻ ở đây (tối đa là %d thẻ)...

en: Status
vi_VN: Trạng thái

en: Subforums
vi_VN: Diễn đàn phụ

en: Subscribe for new replies
vi_VN: Theo dõi trả lời mới

en: Subscribe for new topics
vi_VN: Theo dõi chủ đề mới

en: Subscribe to all new topics
vi_VN: Theo dõi tất cả chủ đề mới

en: Subscribe to all new topics and posts
vi_VN: Theo dõi tất cả chủ đề và bài viết mới

en: Subscribe to this topic
vi_VN: Theo dõi chủ đề

en: Subscribed forum or topic title
vi_VN: Theo dõi diễn đàn hoặc tên chủ đề

en: Subscription Emails
vi_VN: Đăng ký thư điện tử

en: Subscription Manager
vi_VN: Quản lý theo dõi

en: Subscriptions
vi_VN: Theo dõi

en: Success!
vi_VN: Thành công!

en: Success! Please check your mail for confirmation.
vi_VN: Thành công! Hãy kiểm tra email để xác nhận.

en: Success! Thank you. Please check your email and click confirmation link below to complete this step.
vi_VN: Thành công! Cảm ơn. Hãy kiểm tra email và bấm vào liên kết xác nhận bên dưới để hoàn thành các bước.

en: Support Forum
vi_VN: Diễn đàn hỗ trợ

en: Synch User Profiles
vi_VN: Đồng bộ hồ sơ thành viên

en: Tag
vi_VN: Thẻ

en: Tags
vi_VN: Thẻ

en: Tags are disabled
vi_VN: Thẻ đã bị tắt

en: Target Topic not found
vi_VN: Không thấy chủ đề

en: Text Editor
vi_VN: Văn bản

en: Thank you for using wpForo! wpForo is a professional bulletin board for WorPress, and the only forum software which comes with Multi-layout template system.
                                        The "Extended", "Simplified" and "Question &amp Answer" layouts fit almost all type of discussions needs. You can use wpForo for small and extremely large communities. 
                                        <br />If you found some issue or bug please open a support topic in plugin page or in our support forum at gVectors.com. If you liked wpForo please leave some good review for this plugin. We really need your good reviews. 
                                        If you didn't like wpForo please leave a list of issues and requirements you'd like us to fix and add in near future. We're here to help you and improve wpForo as much as possible.
vi_VN: Cảm ơn sử dụng wpForo! wpForo là bảng tin chuyên nghiệp cho WordPress, và phần mềm diễn đàn duy nhất với hệ thống nhiều giao diện..
                                        Giao diện "Extended", "Simplified" and "Question &amp Answer" phù hợp cho mọi nhu cầu thảo luận . Bạn có thể sử dụng wpForo cho các cộng đồng nhỏ hoặc cực kỳ lớn.. 
                                        <br />Nếu bạn phát hiện lỗi hoặc vấn đề hãy tạo yêu cầu hỗ trợ ở trang plugin hoặc diễn đàn hỗ trợ tại gVectors.com. Nếu bạn thích wpForo hãy để lại một đánh giá tốt cho plugin. Chúng tôi rất vui với những đánh giá tốt đó. 
                                        Nếu bạn không thích wpForo hãy để lại danh sách lỗi và các yêu cầu mà bạn muốn sửa và thêm trong tương lai gần. Chúng tôi sẽ giúp bạn và cải thiện wpForo nhiều nhất có thể.

en: Thank you for using wpForo! wpForo is a professional bulletin board for WorPress, and the only forum software which comes with Multi-layout template system. The "Extended
vi_VN: Cảm ơn sử dụng wpForo! wpForo là bảng quản lý chuyên nghiệp cho WordPress, và là phần mềm diễn đàn duy nhất đi kèm với hệ thống giao diện nhiều bố cục. "Mở rộng

en: Thank you for using wpForo. wpForo is a premium forum plugin which will always be available for free. There will never be paid and pro versions of this forum board. However this is a very large and hard project so we also develop paid addons (extensions), which will financially help us to keep improving and adding new features to the free wpForo plugin. Forum addons will also be actively developed. The first addons "Advanced Media Uploader
vi_VN: Cảm ơn sử dụng wpForo. wpForo là plugin diễn đàn chuyên nghiệp luôn luôn miễn phí. Sẽ không có phiên bản trả phí cho diễn đàn này. Tuy nhiên đây là dự án rất lớn và khó nên chúng tôi cũng phát triển các tiện ích trả phí (tiện ích mở rộng), điều đó tạo ra tài chính để chúng tôi cải thiến và thêm nhiều tính năng với plugin wpForo miễn phí. Tiện ích đầu tiên là "Advanced Media Uploader

en: Thank you for your feedback!
vi_VN: Cảm ơn đánh giá của bạn!

en: Thank you!
vi_VN: Cảm ơn!

en: The "slug" is the URL-friendly version of the name. It is usually all lowercase and contains only letters, numbers, and hyphens.
vi_VN: "slug" là đường dẫn tương ứng với tên. Nó có thể là chữ cái và chứa chỉ chữ, số, và dấu gạch ngang.

en: The password has been changed
vi_VN: Đã đổi mật khẩu

en: The plugin is great, but I need specific features
vi_VN: Plugin rất tuyệt, nhưng tôi cần tính năng cụ thể hơn

en: The plugin is not working
vi_VN: Plugin không hoạt động

en: The plugin works very slow
vi_VN: Plugin chạy rất chậm

en: The position in the menu order wpForo should appear.
vi_VN: Vị trí mà menu wpForo nên xuất hiện.

en: The uploaded file size is too big
vi_VN: Tập tin tải lên quá to

en: Theme options successfully updated
vi_VN: Đã cập nhật tùy chọn giao diện

en: Themes
vi_VN: Giao diện

en: This action changes topic URL. Once the topic is moved to other forum the old URL of this topic will no longer be available.
vi_VN: Thao tác này thay đổi URL của chủ đề. Khi chủ đề đaã di chuyển, URl cũ sẽ không tồn tại.

en: This action will also delete all sub-forums, topics and replies.
vi_VN: Hành động này sẽ xóa tất cả diễn đàn con, chủ đề và câu trả lời.

en: This email address is already registered. Please insert another
vi_VN: Địa chỉ email đã bị đăng ký. Hãy điền email khác

en: This email address is already registered. Please insert another.
vi_VN: Địa chỉ email đã bị đăng ký. Hãy thử địa chỉ khác.

en: This is a forum description. This content will be displayed under forum title on the forum list.
vi_VN: Đây là một mô tả của diễn đàn. Nội dung sẽ hiển thị dưới tên của diễn đàn trong danh sách diễn đàn.

en: This message comes when new user registers to site
vi_VN: Tin nhắn gửi đến khi thành viên đăng ký trang web

en: This nickname is already registered. Please insert another.
vi_VN: Tên tài khoản đã bị đăng ký. Hãy chọn tên khác.

en: This option adds topic subscription checkbox next to new topic and post submit button.
vi_VN: Tùy chọn này sẽ thêm hộp đăng ký theo dõi chủ đề bên cạnh nút tạo chủ đề và đăng bài.

en: This option doesn't affect website admins.
vi_VN: Tùy chọn này không ảnh hưởng tới quản trị viên.

en: This post successfully deleted
vi_VN: Đã xóa bài viết

en: This post successfully edited
vi_VN: Đã sửa bài viết

en: This process may take a few seconds or dozens of minutes, it depends on database forum size and on server resources. Please be patient and don't close this page. If you got 500 Server Error please don't worry, the data updating process is still working in MySQL server.
vi_VN: Quá trình này có thể mất một vài giây hoặc vài chục phút, nó phụ thuộc vào kích thước cơ sở dữ liệu diễn đàn và các nguồn tài nguyên máy chủ. Hãy kiên nhẫn và không đóng trang này. Nếu xuất hiện 500 Server Error xin đừng lo lắng, quá trình cập nhật dữ liệu vẫn còn làm việc trong máy chủ MySQL.

en: This process may take a few seconds or dozens of minutes, please be patient and don't close this page. If you got 500 Server Error please don't worry, the data updating process is still working in MySQL server.
vi_VN: Quá trình này có thể mất một vài giây hoặc vài chục phút, hãy kiên nhẫn và không đóng trang này. Nếu xuất hiện 500 Server Error xin đừng lo lắng, quá trình cập nhật dữ liệu vẫn còn làm việc trong máy chủ MySQL.

en: This topic successfully deleted
vi_VN: Đã xóa chủ đề

en: Threaded Layout - Display Add Topic Button on Forum List
vi_VN: Threaded Layout - Hiển thị nút tạo chủ đề ở danh sách diễn đàn

en: Threaded Layout - First Post Reply Button
vi_VN: Threaded Layout - Nút trả lời bài viết đầu tiên

en: Timezone
vi_VN: Múi giờ

en: Title
vi_VN: Tiêu đề

en: Tools
vi_VN: Công cụ

en: Tools: Move, Split, Merge
vi_VN: Công cụ: Di chuyển, Tách, Gộp

en: Topic Author
vi_VN: Tác giả chủ đề

en: Topic Counts
vi_VN: Số chủ đề

en: Topic Icons
vi_VN: Biểu tượng bài viết

en: Topic Move Error
vi_VN: Lỗi chuyển chủ đề

en: Topic RSS Feed
vi_VN: RSS Feed chủ đề

en: Topic Tag
vi_VN: Thẻ chủ đề

en: Topic Tags
vi_VN: Thẻ chủ đề

en: Topic Title
vi_VN: Tên chủ đề

en: Topic add error
vi_VN: Lỗi tạo chủ đề

en: Topic are private, please register or login for further information
vi_VN: Chủ đề là riêng tư, hãy đăng ký hoặc đăng nhập để xem

en: Topic content maximum length
vi_VN: Độ dài nội dung chủ đề tối đa

en: Topic content minimum length
vi_VN: Độ dài tối thiểu của chủ đề

en: Topic delete error
vi_VN: Lỗi xóa chủ đề

en: Topic edit error
vi_VN: Lỗi sửa chủ đề

en: Topic not found.
vi_VN: Không tìm thấy chủ đề

en: Topic once split cannot be unsplit. The first post of new topic becomes the earliest reply.
vi_VN: Khi đã tách chủ để sẽ không phục hồi lại được. Bài đầu tiên của chủ đề mới sẽ thành trả lời mới nhất.

en: Topic successfully moved
vi_VN: Đã di chuyển chủ đề

en: Topic successfully updated
vi_VN: Đã cập nhật chủ đề

en: Topic title
vi_VN: Tên chủ đề

en: Topic title / link
vi_VN: Tên / Liên kết chủ đề

en: Topics
vi_VN: Chủ đề

en: Topics &amp; Posts
vi_VN: Bài &amp; đăng

en: Topics RSS Feed
vi_VN: RSS Feed chủ đề

en: Topics delete error
vi_VN: Lỗi xóa chủ đề

en: Topics once merged cannot be unmerged. This topic URL will no longer be available.
vi_VN: Khi đã ghép các chủ đề sẽ không phục hồi lại được. URL của chủ đề sẽ không tồn tại nữa.

en: Tweet this post
vi_VN: Tweet bài viết

en: Unapproved Posts
vi_VN: Bài viết chưa duyệt

en: Uninstall
vi_VN: Tháo cài đặt

en: Unknown upload error
vi_VN: Lỗi chưa biết

en: Unread Posts
vi_VN: Bài chưa đọc

en: Unsolved
vi_VN: Chưa giải quyết

en: Unsolved Topics
vi_VN: Chủ đề chưa giải quyết

en: Unsubscribe
vi_VN: Hủy theo dõi

en: Update
vi_VN: Cập nhật

en: Update CSS >>
vi_VN: Cập nhật css

en: Update Forums Statistic
vi_VN: Cập nhật Thống kê diễn đàn

en: Update Options
vi_VN: Cập nhật tùy chọn

en: Update Subscriptions
vi_VN: Cập nhật theo dõi

en: Update Topics Statistic
vi_VN: Cập nhật thống kê chủ đề

en: Update Users Statistic
vi_VN: Cập nhật Thống kê người dùng

en: Update post dates (current date) to allow append posts to the end of the target topic.
vi_VN: Cập nhật ngày của các bài (ngày hiện tại) để cho phép nối các bài vào cuối chủ đề đích.

en: Update post titles with target topic title.
vi_VN: Cập nhật các tên bài bằng tên bài đích

en: Updated Successfully!
vi_VN: Cập nhật thành công!

en: Upload an avatar
vi_VN: Tải ảnh đại diện

en: Use as Category
vi_VN: Dùng như danh mục

en: Use comments to ask for more information or suggest improvements. Avoid answering questions in comments.
vi_VN: Sử dụng bình luận để hỏi thêm thông tin hoặc góp ý. Tránh trả lời câu hỏi bằng bình luận.

en: User
vi_VN: Thành viên

en: User Group
vi_VN: Nhóm thành viên

en: User Groups
vi_VN: Nhóm thành viên

en: User delete error
vi_VN: Lỗi xóa thành viên

en: User group add error
vi_VN: Lỗi tạo nhóm thành viên

en: User group edit error
vi_VN: Lỗi sửa nhóm thành viên

en: User group successfully added
vi_VN: Đã thêm nhóm thành viên

en: User group successfully edited
vi_VN: Đã sửa nhóm thành viên

en: User leaves a reply to wpForo topic
vi_VN: Thành viên gửi trả lời cho chủ đề wpForo

en: User registration is disabled
vi_VN: Đăng ký Người dùng bị tắt

en: User registration is disabled.
vi_VN: Đăng ký thành viên đã bị tắt.

en: User successfully deleted from wpforo
vi_VN: Đã xóa thành viên từ wpforo

en: Usergroup
vi_VN: Nhóm thành viên

en: Usergroup Color
vi_VN: Màu nhóm thành viên

en: Usergroup Name
vi_VN: Tên nhóm thành viên

en: Usergroup has been successfully deleted.
vi_VN: Đã xóa nhóm thành viên.

en: Usergroup has been successfully deleted. All users of this usergroup have been moved to the usergroup you've chosen
vi_VN: Đã xóa nhóm thành viên. Tất cả thành viên trong nhóm đã bị chuyển đến nhóm khác mà bạn đã chọn

en: Usergroups
vi_VN: Nhóm thành viên

en: Username
vi_VN: Tên đăng nhập

en: Username exists. Please insert another.
vi_VN: Tên đăng nhập đã tồn tại. Hãy thử tên khác.

en: Username length must be between %d characters and %d characters.
vi_VN: Độ dài tên đăng nhập phải từ %d ký tự đến %d ký tự.

en: Username length must be between 3 characters and 30 characters.
vi_VN: Tên đăng nhập phải dài từ 3 ký tự đến 30 ký tự.

en: Users
vi_VN: Thành viên

en: Version
vi_VN: Phiên bản

en: View
vi_VN: Xem

en: View Users
vi_VN: Xem thành viên

en: View all Addons
vi_VN: Xem tất cả Tiện ích

en: View all tags (%d)
vi_VN: Xem tất cả thẻ (%d)

en: View entire topic
vi_VN: Xem toàn bộ chủ đề

en: View the latest post
vi_VN: Xem bài viết mới nhất

en: View users list in this usergroup
vi_VN: Xem danh sách thành viên trong nhóm này

en: Views
vi_VN: Lượt xem

en: Views Count
vi_VN: Số lượt xem

en: Visit Forum
vi_VN: Thăm Diễn đàn

en: Website
vi_VN: Trang web

en: Website name
vi_VN: Tên trang web

en: Welcome Message
vi_VN: Lời chào mừng

en: Welcome back %s!
vi_VN: Chào mừng trở lại %s!

en: Welcome to our Community!
vi_VN: Chào mừng đến với cộng đồng chúng tôi!

en: Welcome to wpForo
vi_VN: Chào mừng đến với wpForo

en: Welcome!
vi_VN: Chào mừng!

en: What kind of problems do you have?
vi_VN: Bạn đang gặp vấn đề gì?

en: What part of design you don't like or want to change?
vi_VN: Phần thiết kế nào bạn không thích hoặc muốn thay đổi?

en: What type of features you want to be in the plugin?
vi_VN: Bạn muốn những tính năng gì có trong plugin?

en: When you login first time using Facebook Login button, we collect your account %s information shared by Facebook, based on your privacy settings. We also get your email address to automatically create a forum account for you. Once your account is created, you'll be logged-in to this account and you'll receive a confirmation email.
vi_VN: Khi bạn đăng nhập lần đầu bằng nút Đăng nhập Facebook, chúng tôi thu thập thông tin tài khoản %s để chia sẻ lên Facebook, dựa trên thiết lập riêng tư của bạn. Chúng tôi cũng lấy địa chỉ email để tạo tài khoản diễn đàn cho bạn. Một khi tài khoản đã tạo, bạn có thể đăng nhập với tài khoản này và bạn sẽ nhận được email xác nhận.

en: WordPress Email sending function wp_mail() doesn't work!
vi_VN: Hàm gửi email wp_mail() không hoạt động!

en: WordPress Login Form
vi_VN: Form đăng nhập WordPress

en: WordPress Registration Form
vi_VN: Form đăng ký WordPress

en: WordPress Reset Password Form
vi_VN: Form khôi phục mật khẩu WordPress

en: Wordpress avatar system
vi_VN: Ảnh đại diện hệ thống WordPress

en: Working
vi_VN: Đang chạy

en: Write here . . .
vi_VN: Viết ở đây...

en: Write message
vi_VN: Viết lời nhắn

en: Yes
vi_VN: Có

en: You
vi_VN: Bạn

en: You are currently running
vi_VN: Bạn hiện đang hoạt động

en: You are not allowed to attach this file type
vi_VN: Bạn không được phép đính kèm kiểu file này

en: You are not allowed to edit this post
vi_VN: Bạn không được quyền sửa bài viết

en: You are not permitted to view this attachment
vi_VN: Bạn không được phép xem tệp đính kèm này

en: You can find all icons
vi_VN: Bạn có thể tìm thấy tất cả icon

en: You can go to %s page or Search here
vi_VN: Bạn có thể đi tới trang %s hoặc Tìm kiếm ở đây

en: You do not have permission to mark notifications for that user.
vi_VN: Bạn không được phép đánh dấu thông báo cho thành viên này.

en: You don't have permission to create post in this forum
vi_VN: Bạn không được phép đăng bài viết ở diễn đàn này

en: You don't have permission to create topic into this forum
vi_VN: Bàn không được phép tạo chủ đề ở diễn đàn này

en: You don't have permission to delete post from this forum
vi_VN: Bạn không được phép xóa bài viết ở diễn đàn này

en: You don't have permission to delete topic from this forum
vi_VN: Bạn không được phép xóa chủ đề ở diễn đàn này

en: You don't have permission to delete topic from this forum.
vi_VN: Bạn không được phép xóa chủ đề ở diễn đàn này.

en: You don't have permission to edit post from this forum
vi_VN: Bạn không được phép sửa bài viết ở diễn đàn này

en: You have been banned. Please contact the forum administrator for more information.
vi_VN: Bạn đã bị khóa. Hãy liên hệ quản trị viên để biết thêm thông tin.

en: You have been successfully subscribed
vi_VN: Bạn đã theo dõi thành công

en: You have been successfully unsubscribed
vi_VN: Bạn đã hủy theo dõi thành công

en: You have no permission to edit this topic
vi_VN: Bạn không được phép sửa chủ đề này

en: Your Answer
vi_VN: Câu trả lời của bạn

en: Your email
vi_VN: Email của bạn

en: Your email address is not valid
vi_VN: Địa chỉ email của bạn không hợp lệ

en: Your forum successfully added
vi_VN: Đã thêm diễn đàn

en: Your forum successfully deleted
vi_VN: Đã xóa diễn đàn

en: Your name
vi_VN: Họ tên

en: Your profile data have been successfully updated.
vi_VN: Đã cập nhật dữ liệu hồ sơ

en: Your question
vi_VN: Câu hỏi của bạn

en: Your topic successfully added
vi_VN: Đã tạo chủ đề

en: account
vi_VN: tài khoản

en: activity
vi_VN: hoạt động

en: add
vi_VN: tạo

en: and
vi_VN: và

en: are you sure you want to delete?
vi_VN: Bạn có chắc chắn muốn xóa?

en: at least
vi_VN: ít nhất

en: by
vi_VN: bởi

en: by %s
vi_VN: bởi %s

en: close
vi_VN: Đóng

en: confirm password
vi_VN: gõ lại mật khẩu

en: dark
vi_VN: tối

en: days ago
vi_VN: ngày trước

en: default (#15)
vi_VN: mặc định (#15)

en: delete
vi_VN: Xóa

en: done
vi_VN: xong

en: edit
vi_VN: Sửa

en: edit profile
vi_VN: sửa hồ sơ

en: edit user
vi_VN: sửa thành viên

en: file is too large
vi_VN: tập tin quá lớn

en: file type %s is not allowed
vi_VN: không cho phép kiểu tệp %s

en: file(s)
vi_VN: tập tin

en: filter by group
vi_VN: lọc theo nhóm

en: filter by status
vi_VN: lọc theo trạng thái

en: first
vi_VN: đầu tiên

en: forum privacy policy
vi_VN: chính sách riêng tư diễn đàn

en: forum rules
vi_VN: quy định diễn đàn

en: forums
vi_VN: diễn đàn

en: grey
vi_VN: xám

en: here
vi_VN: ở đây

en: in forum
vi_VN: trong diễn đàn

en: item
vi_VN: mục

en: like
vi_VN: Thích

en: login
vi_VN: đăng nhập

en: logout
vi_VN: đăng xuất

en: matches
vi_VN: trùng khớp

en: members
vi_VN: thành viên

en: minutes
vi_VN: phút

en: my profile
vi_VN: hồ sơ

en: new password
vi_VN: mật khẩu mới

en: next
vi_VN: tiếp theo

en: old password
vi_VN: mật khẩu cũ

en: open
vi_VN: Mở

en: posted
vi_VN: đã đăng

en: posts
vi_VN: bài viết

en: prev
vi_VN: trước

en: private
vi_VN: riêng tư

en: public
vi_VN: công khai

en: reCAPTCHA Settings
vi_VN: Cài đặt reCAPTCHA

en: reCAPTCHA Theme
vi_VN: Giao diện reCAPTCHA

en: register
vi_VN: đăng ký

en: relevance
vi_VN: liên quan

en: replies
vi_VN: trả lời

en: save
vi_VN: lưu

en: set 0 to remove this limit
vi_VN: đặt 0 để xóa bỏ giới hạn

en: sticky
vi_VN: Dính

en: subscriptions
vi_VN: theo dõi

en: support topic
vi_VN: chủ đề hỗ trợ

en: the website
vi_VN: trang web

en: topic not found
vi_VN: không tìm thấy chủ đề

en: topics and posts
vi_VN: chủ đề và bài viết

en: unlike
vi_VN: Không thích

en: unsticky
vi_VN: Bỏ dính

en: update
vi_VN: cập nhật

en: use default link color
vi_VN: sử dụng màu liên kết mặc định

en: usergroup
vi_VN: nhóm thành viên

en: view
vi_VN: xem

en: view all posts
vi_VN: xem toàn bộ bài viết

en: view all questions
vi_VN: xem toàn bộ câu hỏi

en: view all topics
vi_VN: xem toàn bộ chủ đề

en: wpForo Addons
vi_VN: Tiện ích wpForo

en: wpForo Dashboard
vi_VN: Bảng tin wpForo

en: wpForo Login Form
vi_VN: Form đăng nhập wpForo

en: wpForo Navigation
vi_VN: Menu wpForo

en: wpForo PageID doesn't exist. Forums will not be loaded, please read this
vi_VN: Mã trang wpForo không tồn tại. Trang không được nạp, vui lòng xem điều này

en: wpForo Polls addon is disabled!
vi_VN: wpForo Polls addon bị vô hiệu hóa!

en: wpForo Registration Form
vi_VN: Form đăng ký wpForo

en: wpForo Reset Password Form
vi_VN: Form khôi phục mật khẩu wpForo

en: wpForo User Timezone
vi_VN: Múi giờ thành viên wpForo

en: wpForo Usergroup
vi_VN: Nhóm thành viên wpForo
